Skip to main content
(press enter)

Orbit360 cwestiynau cyffredin

Cysylltiadau â'r Corff Dynodedig

Ar hyn o bryd mae gennym fynediad cyfyngedig i'r swyddfa, bydd unrhyw ffurflenni cleifion a anfonir atom trwy'r post yn cael eu casglu unwaith yr wythnos. Byddwn yn uwchlwytho'r rhain i broffil meddyg pan gesglir y rhain ac felly efallai y bydd oedi cyn gwneud hynny. Rydym yn gweithredu fel arfer ar gyfer copïau wedi'u sganio a bydd y rhain yn ymddangos ar gyfrif meddyg cyn pen 2 ddiwrnod gwaith. Gallwch e-bostio copi wedi'i sganio o'r holiaduron cleifion wedi'u llenwi at heiw.orbit360@wales.nhs.uk.

Hyd nes y rhoddir rhybudd pellach, bydd Desg Wasanaeth Orbit360 yn gweithredu gwasanaeth e-bost yn unig.

Byddwn yn eich diweddaru ar unrhyw ddatblygiadau. Diolch yn fawr am eich dealltwriaeth yn ystod yr amser hwn.

Ewch i'n Cwestiynau Cyffredin i gael cymorth pellach, canllawiau defnyddwyr a fideos.

Corff Dynodedig Swyddog Cyfrifol Cyswllt swyddfa ailddilysu Cyfeiriad Ebost Rhif cyswllt
Aneurin Bevan University Health Board James Calvert

Linda Coe
Rosanna Carnevale  Sarah Nicholls

linda.coe@wales.nhs.uk
rosanna.carnevale@wales.nhs.uk  

Sarah.nicholls@wales.nhs.uk 

01633 238 127   01633 238 143
Betsi Cadwaladr University Health Board Nick Lyons

Sarah Tyler                  
Valerie Morris

sarah.tyler@wales.nhs.uk
valerie.morris@wales.nhs.uk

01248 384193
01745 534329
Cardiff and Vale University Health Board Richard Skone

Julie Herbert                Melanie Causon        Jane Robson

CAV.revalidation@wales.nhs.uk 02921 843134
Cwn Taf Bro Morgannwg University Health Board Dominic Hurford (interim) Rebecca Seldon
Martin Balman               Shauni Morgan
CTM_Revalidation@wales.nhs.uk 01443 443443
Hywel Dda University Health Board Philip Kloer Helen Williams
Grace Aldrich
helen.williams34@wales.nhs.uk
grace.p.aldrich@wales.nhs.uk
01437 771262
01267 239661
Powys Teaching Health Board Kate Wright Nikki Smith              Elaine Gilbert

Nikki.Smith@wales.nhs.uk Elaine.Gilbert@wales.nhs.uk

01874 712714
Public Health Wales Eleri Davies (interim) Paula Baudry paula.baudry@wales.nhs.uk 029 2034 8757
Swansea Bay University Health Board Richard Evans Sharon Penhale
Alison Hughes   
sharon.penhale@wales.nhs.uk
alison.hughes11@wales.nhs.uk
01639 684388
01639 684389
Velindre NHS Trust Jacinta Abraham (interim)

Sara Wilkins         Nicola Hughes

Sara.Wilkins2@wales.nhs.uk 

nicola.hughes4@wales.nhs.uk

029 2061 5888

Eich preifatrwydd

Mae'r wefan hon yn defnyddio cwcis er mwyn sicrhau eich bod yn cael y profiad gorau, dylech dderbyn y rhain fel y gallwn ddarparu gwasanaeth mwy dibynadwy.

I ddarganfod mwy, darllen ein polisi preifatrwydd a pholisi cwcis.

Rheoli dewisiadau